FA Cup

2023-2024
5th Round
28 Feb 2024
- 02:30
บอร์นมัธ
0 1
เลสเตอร์ ซิตี้
29 Feb 2024
- 02:45
วูล์ฟส์
- -
ไบรท์ตันฯ
28 Feb 2024
- 03:00
ลูตัน ทาวน์
2 6
แมนฯ ซิตี้
28 Feb 2024
- 02:45
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
1 1
นิวคาสเซิ่ลฯ
4th Round Replay
8 Feb 2024
- 02:45
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1 1
บริสตอล ซิตี้
7 Feb 2024
- 02:45
โคเวนทรี ซิตี้
4 1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
7 Feb 2024
- 02:45
พลีมัธ
1 4
ลีดส์ ยูไนเต็ด
7 Feb 2024
- 02:45
เซาธ์แฮมป์ตัน
3 0
วัตฟอร์ด
8 Feb 2024
- 03:00
แอสตัน วิลล่า
1 3
เชลซี
4th Round
28 Jan 2024
- 21:00
วัตฟอร์ด
1 1
เซาธ์แฮมป์ตัน
28 Jan 2024
- 02:00
ฟูแล่ม
0 2
นิวคาสเซิ่ลฯ
27 Jan 2024
- 22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
3 0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
28 Jan 2024
- 18:45
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
0 2
วูล์ฟส์
28 Jan 2024
- 23:30
Newport County
2 4
แมนฯ ยูไนเต็ด
27 Jan 2024
- 02:45
บริสตอล ซิตี้
0 0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
27 Jan 2024
- 22:00
เอฟเวอร์ตัน
1 2
ลูตัน ทาวน์
28 Jan 2024
- 21:30
ลิเวอร์พูล
5 2
นอริช ซิตี้
30 Jan 2024
- 02:30
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
4 1
Wrexham
26 Jan 2024
- 02:45
บอร์นมัธ
5 0
สวอนซี ซิตี้
27 Jan 2024
- 02:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
1 1
โคเวนทรี ซิตี้
27 Jan 2024
- 02:45
เชลซี
0 0
แอสตัน วิลล่า
27 Jan 2024
- 19:30
อิปสวิช ทาวน์
1 2
Maidstone Utd
27 Jan 2024
- 03:00
สเปอร์ส
0 1
แมนฯ ซิตี้
27 Jan 2024
- 22:00
ลีดส์ ยูไนเต็ด
1 1
พลีมัธ
27 Jan 2024
- 22:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
2 5
ไบรท์ตันฯ
3rd Round Replay
18 Jan 2024
- 02:45
เอฟเวอร์ตัน
1 0
คริสตัล พาเลซ
17 Jan 2024
- 02:30
วูล์ฟส์
3 2
เบรนท์ฟอร์ด
17 Jan 2024
- 02:45
Eastleigh
1 3
Newport County
18 Jan 2024
- 02:45
Bristol Rovers
1 3
นอริช ซิตี้
17 Jan 2024
- 02:45
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
2 1
ฮัลล์ ซิตี้
17 Jan 2024
- 02:45
Bolton
1 2
ลูตัน ทาวน์
18 Jan 2024
- 02:45
Blackpool
2 3
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
17 Jan 2024
- 02:45
บริสตอล ซิตี้
1 0
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
3rd Round
7 Jan 2024
- 21:00
ลูตัน ทาวน์
0 0
Bolton
6 Jan 2024
- 22:00
วัตฟอร์ด
2 1
Chesterfield
6 Jan 2024
- 19:45
ซันเดอร์แลนด์
0 3
นิวคาสเซิ่ลฯ
7 Jan 2024
- 00:30
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
4 0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
5 Jan 2024
- 03:00
คริสตัล พาเลซ
0 0
เอฟเวอร์ตัน
7 Jan 2024
- 00:30
มิดเดิ้ลสโบรช์
0 1
แอสตัน วิลล่า
9 Jan 2024
- 03:15
Wigan
0 2
แมนฯ ยูไนเต็ด
7 Jan 2024
- 21:00
แมนฯ ซิตี้
5 0
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
6 Jan 2024
- 22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
5 2
Cambridge United
6 Jan 2024
- 22:00
Gillingham
0 4
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
7 Jan 2024
- 00:30
สวอนซี ซิตี้
2 0
Morecambe
7 Jan 2024
- 23:30
อาร์เซน่อล
0 2
ลิเวอร์พูล
7 Jan 2024
- 00:30
เชลซี
4 0
เปรสตัน นอร์ธเอนด์
6 Jan 2024
- 22:00
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
2 3
บอร์นมัธ
6 Jan 2024
- 19:30
โคเวนทรี ซิตี้
6 2
Oxford United
6 Jan 2024
- 02:15
เบรนท์ฟอร์ด
1 1
วูล์ฟส์
6 Jan 2024
- 22:00
พลีมัธ
3 1
Sutton Utd
6 Jan 2024
- 22:00
ฮัลล์ ซิตี้
1 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
6 Jan 2024
- 19:30
AFC Wimbledon
1 3
อิปสวิช ทาวน์
6 Jan 2024
- 19:30
Maidstone Utd
1 0
Stevenage
6 Jan 2024
- 22:00
นอริช ซิตี้
1 1
Bristol Rovers
6 Jan 2024
- 22:00
เซาธ์แฮมป์ตัน
4 0
Walsall
7 Jan 2024
- 21:00
Shrewsbury
0 1
Wrexham
6 Jan 2024
- 22:00
Newport County
1 1
Eastleigh
7 Jan 2024
- 21:00
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
4 1
Aldershot Town
7 Jan 2024
- 21:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
2 2
Blackpool
6 Jan 2024
- 22:00
สโต๊ค ซิตี้
2 4
ไบรท์ตันฯ
7 Jan 2024
- 21:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
1 1
บริสตอล ซิตี้
6 Jan 2024
- 03:00
สเปอร์ส
1 0
เบิร์นลีย์
6 Jan 2024
- 02:30
ฟูแล่ม
1 0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
7 Jan 2024
- 21:00
Peterborough
0 3
ลีดส์ ยูไนเต็ด
6 Jan 2024
- 19:30
มิลล์วอลล์
2 3
เลสเตอร์ ซิตี้
2nd Round Replay
13 Dec 2023
- 02:45
Barnet
1 4
Newport County
13 Dec 2023
- 02:45
Port Vale
3 3
Stevenage
13 Dec 2023
- 02:45
Walsall
1 0
Alfreton Town
14 Dec 2023
- 02:45
Stockport County
0 1
Aldershot Town
2nd Round
2 Dec 2023
- 22:00
Maidstone Utd
2 1
Barrow
3 Dec 2023
- 20:30
Eastleigh
2 1
Reading
2 Dec 2023
- 22:00
Newport County
1 1
Barnet
5 Dec 2023
- 02:45
AFC Wimbledon
5 0
Ramsgate
2 Dec 2023
- 02:45
York
0 1
Wigan
20 Dec 2023
- 02:45
Blackpool
3 0
Forest Green
13 Dec 2023
- 02:45
Crewe
2 4
Bristol Rovers
2 Dec 2023
- 22:00
Peterborough
2 1
Doncaster
2 Dec 2023
- 22:00
Gillingham
2 0
Charlton
2 Dec 2023
- 22:00
Stevenage
1 1
Port Vale
2 Dec 2023
- 22:00
Oxford United
2 0
Grimsby
2 Dec 2023
- 22:00
Wycombe
0 2
Morecambe
2 Dec 2023
- 22:00
Sutton Utd
3 0
Horsham
2 Dec 2023
- 02:45
Notts County
2 3
Shrewsbury
3 Dec 2023
- 21:00
Chesterfield
1 0
Leyton Orient
3 Dec 2023
- 21:00
Aldershot Town
2 2
Stockport County
6 Dec 2023
- 02:45
Alfreton Town
0 0
Walsall
2 Dec 2023
- 22:00
Cambridge United
4 0
Fleetwood Town
2 Dec 2023
- 22:00
Bolton
5 1
Harrogate Town
3 Dec 2023
- 22:45
Wrexham
3 0
Yeovil Town
1st Round Replay
15 Nov 2023
- 02:30
Horsham
0 3
Barnsley
15 Nov 2023
- 02:45
York
2 1
Chester
15 Nov 2023
- 02:45
Forest Green
5 2
Scarborough Athletic
15 Nov 2023
- 02:45
Burton Albion
0 2
Port Vale
15 Nov 2023
- 02:45
Accrington ST
1 2
Doncaster
15 Nov 2023
- 02:45
Salford City
4 4
Peterborough
15 Nov 2023
- 02:45
Grimsby
7 2
Slough Town
15 Nov 2023
- 02:45
Derby
1 3
Crewe
16 Nov 2023
- 02:45
Cray Valley PM
1 6
Charlton
1st Round
4 Nov 2023
- 22:00
Alfreton Town
2 0
Worthing
4 Nov 2023
- 22:00
Newport County
2 0
Oldham
4 Nov 2023
- 22:00
Swindon Town
4 7
Aldershot Town
5 Nov 2023
- 21:45
Crewe
2 2
Derby
5 Nov 2023
- 02:45
Mansfield Town
1 2
Wrexham
4 Nov 2023
- 22:00
Marine
1 5
Harrogate Town
4 Nov 2023
- 02:45
Barnsley
3 3
Horsham
4 Nov 2023
- 22:00
Port Vale
0 0
Burton Albion
4 Nov 2023
- 22:00
Peterborough
2 2
Salford City
4 Nov 2023
- 22:00
Eastleigh
5 1
Boreham Wood
4 Nov 2023
- 22:00
Bradford
1 2
Wycombe
5 Nov 2023
- 19:15
Chesterfield
1 0
Portsmouth
4 Nov 2023
- 22:00
Shrewsbury
3 2
Colchester
4 Nov 2023
- 22:00
Lincoln
1 2
Morecambe
4 Nov 2023
- 22:00
Sutton Utd
2 1
AFC Fylde
4 Nov 2023
- 22:00
Reading
3 2
Milton Keynes Dons
4 Nov 2023
- 22:00
Doncaster
2 2
Accrington ST
4 Nov 2023
- 22:00
Notts County
3 2
Crawley Town
4 Nov 2023
- 22:00
Stockport County
5 1
Worksop Town
4 Nov 2023
- 22:00
Yeovil Town
3 2
Gateshead
4 Nov 2023
- 22:00
Stevenage
4 3
Tranmere
5 Nov 2023
- 00:45
Bromley
0 2
Blackpool
4 Nov 2023
- 22:00
Bolton
4 0
Solihull Moors
4 Nov 2023
- 22:00
AFC Wimbledon
5 1
Cheltenham
4 Nov 2023
- 22:00
Cambridge United
2 1
Bracknell Town
4 Nov 2023
- 20:30
Northampton
1 3
Barrow
4 Nov 2023
- 22:00
Curzon Ashton
0 1
Barnet
5 Nov 2023
- 21:00
Slough Town
1 1
Grimsby
4 Nov 2023
- 02:45
Sheppey United
1 4
Walsall
4 Nov 2023
- 22:00
Bristol Rovers
7 2
Whitby Town
4 Nov 2023
- 22:00
Chester
0 0
York
13 Dec 2023
- 02:45
Scarborough Athletic
2 4
Forest Green
4 Nov 2023
- 22:00
Chesham United
0 2
Maidstone Utd
4 Nov 2023
- 22:00
Exeter City
0 2
Wigan
4 Nov 2023
- 22:00
Ramsgate
2 1
Woking
4 Nov 2023
- 22:00
Leyton Orient
3 1
Carlisle
5 Nov 2023
- 21:00
Kidderminster Harriers
1 2
Fleetwood Town
4 Nov 2023
- 22:00
Hereford
0 2
Gillingham
6 Nov 2023
- 00:30
Charlton
1 1
Cray Valley PM
4 Nov 2023
- 22:00
Oxford United
2 0
Maidenhead
4th Round Qualifying Replay
18 Oct 2023
- 01:45
Whitby Town
3 1
Chelmsford City
18 Oct 2023
- 01:45
Needham Market
0 1
York
18 Oct 2023
- 01:45
Slough Town
2 0
Ebbsfleet United
18 Oct 2023
- 01:45
Chesham United
3 1
Braintree
18 Oct 2023
- 01:45
Sheppey United
1 1
Billericay Town
18 Oct 2023
- 01:45
Oxford City
2 3
Scarborough Athletic
18 Oct 2023
- 01:45
Woking
2 0
Hemel Hempstead Town
18 Oct 2023
- 01:45
Barnet
4 0
Aveley
4th Round Qualifying
14 Oct 2023
- 21:00
Scarborough Athletic
2 2
Oxford City
14 Oct 2023
- 21:00
Alfreton Town
3 1
Macclesfield
14 Oct 2023
- 21:00
Hartlepool
0 2
Chester
14 Oct 2023
- 21:00
Chelmsford City
2 2
Whitby Town
14 Oct 2023
- 21:00
Curzon Ashton
1 0
Tamworth
14 Oct 2023
- 21:00
Kidderminster Harriers
2 0
Ashton United
14 Oct 2023
- 21:00
Stourbridge
0 3
Gateshead
14 Oct 2023
- 21:00
Aldershot Town
4 1
Lewes
14 Oct 2023
- 21:00
Torquay
0 2
Maidstone Utd
14 Oct 2023
- 21:00
AFC Totton
0 1
Ramsgate
14 Oct 2023
- 21:00
Aveley
2 2
Barnet
14 Oct 2023
- 21:00
Altrincham
0 1
Oldham
14 Oct 2023
- 21:00
Hemel Hempstead Town
0 0
Woking
14 Oct 2023
- 21:00
Horsham
2 0
Dorking Wanderers
14 Oct 2023
- 21:00
Eastleigh
1 0
Dover
14 Oct 2023
- 21:00
Yeovil Town
2 0
Southend
14 Oct 2023
- 21:00
Bromley
3 2
Wealdstone
14 Oct 2023
- 21:00
Weston-super-Mare
0 3
Maidenhead
14 Oct 2023
- 21:00
Braintree
0 0
Chesham United
14 Oct 2023
- 18:30
Bracknell Town
1 0
Dagenham & Redbridge
14 Oct 2023
- 21:00
Worthing
2 0
Bath City
14 Oct 2023
- 21:00
Cray Valley PM
5 2
Enfield Town
14 Oct 2023
- 21:00
FC Halifax Town
0 1
Marine
14 Oct 2023
- 21:00
Ebbsfleet United
2 2
Slough Town
14 Oct 2023
- 21:00
Billericay Town
1 1
Sheppey United
14 Oct 2023
- 21:00
Boreham Wood
1 0
Welling United
14 Oct 2023
- 21:00
Worksop Town
3 2
Boston United
14 Oct 2023
- 21:00
AFC Fylde
3 1
Leek Town
14 Oct 2023
- 21:00
Hereford
1 0
Rochdale
14 Oct 2023
- 21:00
York
0 0
Needham Market
14 Oct 2023
- 21:00
Solihull Moors
4 1
Biggleswade Town
14 Oct 2023
- 21:00
Chesterfield
5 0
Kettering Town
3rd Round Qualifying Replay
3 Oct 2023
- 01:30
Chelmsford City
3 0
Bromsgrove Sporting
4 Oct 2023
- 01:45
AFC Hornchurch
1 2
Aveley
4 Oct 2023
- 01:45
Slough Town
3 0
Salisbury
4 Oct 2023
- 01:45
Needham Market
3 0
Peterborough Sports
4 Oct 2023
- 01:45
Cray Valley PM
2 1
Carshalton Athletic
4 Oct 2023
- 01:45
Worksop Town
5 0
Blyth Spartans
5 Oct 2023
- 01:45
Welling United
4 2
Gosport Borough
3rd Round Qualifying
30 Sep 2023
- 21:00
Blyth Spartans
1 1
Worksop Town
30 Sep 2023
- 21:00
Gorleston
0 2
Hemel Hempstead Town
30 Sep 2023
- 21:00
Halesowen Town
1 2
Enfield Town
30 Sep 2023
- 21:00
Coalville Town
0 2
Tamworth
30 Sep 2023
- 21:00
Bromsgrove Sporting
2 2
Chelmsford City
30 Sep 2023
- 21:00
Rushall Olympic
0 1
Boston United
30 Sep 2023
- 21:00
Peterborough Sports
0 0
Needham Market
30 Sep 2023
- 21:00
Billericay Town
1 0
St Albans City
30 Sep 2023
- 21:00
AFC Totton
1 0
Berkhamsted
30 Sep 2023
- 21:00
Bracknell Town
3 1
Poole Town
30 Sep 2023
- 21:00
Dover
2 1
Haringey Borough
30 Sep 2023
- 21:00
Whitby Town
1 0
Morpeth Town
30 Sep 2023
- 21:00
Yeovil Town
2 0
Didcot Town
30 Sep 2023
- 21:00
Salisbury
0 0
Slough Town
30 Sep 2023
- 21:00
Gosport Borough
2 2
Welling United
30 Sep 2023
- 21:00
Torquay
5 0
Hungerford Town
30 Sep 2023
- 21:00
Lewes
3 0
Hampton & Richmond
30 Sep 2023
- 21:00
Worthing
2 1
Whitehawk
30 Sep 2023
- 21:00
Weymouth
1 2
Bath City
30 Sep 2023
- 19:00
Darlington 1883
1 2
Scarborough Athletic
30 Sep 2023
- 21:00
Lancaster City
0 2
Ashton United
30 Sep 2023
- 21:00
Hyde United
0 2
Marine
30 Sep 2023
- 18:30
Leek Town
2 0
South Shields
30 Sep 2023
- 21:00
Curzon Ashton
2 1
Chorley
30 Sep 2023
- 21:00
Farnborough
0 1
Weston-super-Mare
30 Sep 2023
- 21:00
Merthyr Town
1 4
Sheppey United
30 Sep 2023
- 21:00
Winchester City
0 2
Maidstone Utd
30 Sep 2023
- 21:00
Carshalton Athletic
3 3
Cray Valley PM
30 Sep 2023
- 21:00
Horsham
3 1
Hanworth Villa
30 Sep 2023
- 21:00
Chesham United
2 0
Margate
30 Sep 2023
- 21:00
Alfreton Town
1 0
AFC Emley
30 Sep 2023
- 21:00
Biggleswade Town
3 1
Barton Rovers
30 Sep 2023
- 21:00
Braintree
3 2
Brackley Town
30 Sep 2023
- 21:00
Chester
2 1
Nantwich Town
30 Sep 2023
- 21:00
Ramsgate
2 1
Frome Town
30 Sep 2023
- 21:00
Macclesfield
2 1
Rylands
30 Sep 2023
- 21:00
Hereford
3 0
Cambridge City
30 Sep 2023
- 21:00
Stourbridge
2 0
Mickleover Sports
30 Sep 2023
- 21:00
Hitchin Town
0 1
Kettering Town
30 Sep 2023
- 21:00
Aveley
2 2
AFC Hornchurch
2nd Round Qualifying Replay
20 Sep 2023
- 01:45
Taunton Town
1 2
Merthyr Town
20 Sep 2023
- 01:45
Chorley
3 1
Runcorn Linnets
20 Sep 2023
- 01:45
Biggleswade Town
3 1
Bishop's Stortford
20 Sep 2023
- 01:45
AFC Emley
3 1
Mossley
20 Sep 2023
- 01:45
Braintree
3 1
Canvey Island
20 Sep 2023
- 01:45
Frome Town
2 1
Plymouth Parkway
20 Sep 2023
- 01:45
Scarborough Athletic
3 0
Farsley Celtic FC
20 Sep 2023
- 01:45
Cray Valley PM
4 3
Northwood
19 Sep 2023
- 01:45
Bradford (Park Avenue)
1 3
Blyth Spartans
20 Sep 2023
- 01:45
Winchester City
4 1
Reading City
20 Sep 2023
- 01:45
Marlow
1 3
Horsham
19 Sep 2023
- 01:45
Aveley
4 0
King's Lynn Town
20 Sep 2023
- 01:45
Farnborough
6 0
Wingate & Finchley
21 Sep 2023
- 01:45
Ramsgate
3 2
Cray Wanderers
19 Sep 2023
- 01:45
Chelmsford City
2 1
Ware
19 Sep 2023
- 01:45
Redditch United
1 3
Peterborough Sports
20 Sep 2023
- 01:45
Folkestone Invicta
1 3
Margate
20 Sep 2023
- 01:45
Atherton Collieries
1 3
Ashton United
20 Sep 2023
- 01:45
Wroxham
3 4
Barton Rovers
20 Sep 2023
- 01:45
Marine
2 1
Spennymoor Town
20 Sep 2023
- 01:45
Brackley Town
3 1
Scunthorpe
2nd Round Qualifying
16 Sep 2023
- 21:00
Ashton United
2 2
Atherton Collieries
16 Sep 2023
- 21:00
Brightlingsea Regent
1 3
Billericay Town
16 Sep 2023
- 21:00
Enfield Town
3 0
Felixstowe & Walton Utd
16 Sep 2023
- 21:00
Canvey Island
1 1
Braintree
16 Sep 2023
- 21:00
Witham Town
1 5
AFC Hornchurch
16 Sep 2023
- 01:45
Ascot United
1 2
Lewes
16 Sep 2023
- 21:00
Sheppey United
3 0
Burgess Hill Town
16 Sep 2023
- 21:00
Knaphill
0 1
Hanworth Villa
17 Sep 2023
- 21:00
Cray Wanderers
2 2
Ramsgate
17 Sep 2023
- 21:00
Wingate & Finchley
0 0
Farnborough
16 Sep 2023
- 21:00
Horndean
0 3
Poole Town
16 Sep 2023
- 21:00
Morpeth Town
3 0
Southport
16 Sep 2023
- 21:00
Mickleover Sports
3 1
Spalding United
16 Sep 2023
- 21:00
Farsley Celtic FC
1 1
Scarborough Athletic
16 Sep 2023
- 21:00
Blyth Spartans
1 1
Bradford (Park Avenue)
16 Sep 2023
- 21:00
Hyde United
2 1
Albion Sports
16 Sep 2023
- 21:00
United of Manchester
0 4
Rylands
16 Sep 2023
- 21:00
Warrington Town
2 3
Curzon Ashton
16 Sep 2023
- 01:45
Darlington 1883
3 1
Workington
16 Sep 2023
- 21:00
Lancaster City
4 1
Marske United
16 Sep 2023
- 18:30
Tadcaster Albion
1 3
Chester
16 Sep 2023
- 21:00
Whitby Town
2 1
Prescot Cables
16 Sep 2023
- 21:00
Hayes & Yeading United
0 2
Slough Town
16 Sep 2023
- 21:00
Halesowen Town
5 2
Alvechurch
16 Sep 2023
- 21:00
Coalville Town
2 1
Stafford Rangers
16 Sep 2023
- 21:00
Peterborough Sports
0 0
Redditch United
16 Sep 2023
- 21:00
Rushall Olympic
3 2
Carlton Town
16 Sep 2023
- 21:00
Tamworth
2 1
Harborough Town
16 Sep 2023
- 21:00
Hereford
2 0
Anstey Nomads
16 Sep 2023
- 21:00
Worcester City
0 2
Leek Town
16 Sep 2023
- 21:00
Cleethorpes Town
2 4
Alfreton Town
16 Sep 2023
- 21:00
Scunthorpe
0 0
Brackley Town
16 Sep 2023
- 21:00
Royston Town
1 3
Hemel Hempstead Town
16 Sep 2023
- 21:00
Hashtag United
0 1
Needham Market
16 Sep 2023
- 21:00
King's Lynn Town
0 0
Aveley
16 Sep 2023
- 21:00
Bishop's Stortford
3 3
Biggleswade Town
16 Sep 2023
- 21:00
Leiston
1 2
St Albans City
16 Sep 2023
- 21:00
Ware
3 3
Chelmsford City
17 Sep 2023
- 21:00
Biggleswade
1 2
Cambridge City
16 Sep 2023
- 21:00
Hitchin Town
3 0
AFC Sudbury
16 Sep 2023
- 21:00
Bracknell Town
2 1
Havant & Wville
16 Sep 2023
- 21:00
Dartford
2 3
Welling United
16 Sep 2023
- 21:00
Eastbourne Borough
0 1
Worthing
16 Sep 2023
- 21:00
Eastbourne United
1 3
Berkhamsted
16 Sep 2023
- 21:00
Margate
2 2
Folkestone Invicta
16 Sep 2023
- 21:00
Plymouth Parkway
2 2
Frome Town
16 Sep 2023
- 21:00
Larkhall Athletic
2 3
Bath City
16 Sep 2023
- 21:00
Weston-super-Mare
2 0
Truro City
16 Sep 2023
- 21:00
Chippenham Town
1 4
Hungerford Town
16 Sep 2023
- 21:00
Gloucester City
0 3
AFC Totton
16 Sep 2023
- 01:45
Merthyr Town
1 1
Taunton Town
16 Sep 2023
- 21:00
Reading City
1 1
Winchester City
16 Sep 2023
- 21:00
Highworth Town
1 3
Weymouth
16 Sep 2023
- 21:00
Wimborne Town
0 3
Torquay
16 Sep 2023
- 21:00
Gosport Borough
3 0
Cribbs
16 Sep 2023
- 21:00
Barwell
1 2
Bromsgrove Sporting
16 Sep 2023
-